ประชุมรับฟังความคิดเห็นทั่วไปผู้ให้บริการและผู้รับบริการ ประจำปี 2567 ต่อประเด็นการเข้าถึงบริการสิทธิหลักประกันสุขภาพแห่งชาติในกลุ่มผู้ติดเชื้อ HIV /ผู้ป่วยเอดส์
ระหว่างวันที่ 02 พ.ค. 2567 - 02 พ.ค. 2567
สถานที่ ณ โรงแรมเอ็มเจ อ.เมือง จ.สกลนคร
ลำดับ | เลขที่ลงทะเบียน | ชื่อ - สกุล | หน่วยงาน | จังหวัด | ห้องย่อย | เข้าที่พัก | วันที่ออก | คู่พัก |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | 153027 | นางสาวน้ำฝน จอมคำ | กลุ่มบ้านม่วงห่วงใย | กระบี่ | ||||
2 | 153192 | นางนุชวรา ดอนเกิด | รพ.บุ่งคล้า | บึงกาฬ | ||||
3 | 153517 | นางอนงค์นาถ ศูนย์ศร | โรงพยาบาลโคกศรีสุพรรณ | สกลนคร | ||||
4 | 153518 | นางสาวสุจิตราภา สุระแสน | รพ.พระอาจารย์แบน ธนากโร | สกลนคร | ||||
5 | 153519 | นางฐิตา สารเสนา | รพ.พระอาจารย์แบน ธนากโร | สกลนคร | ||||
6 | 153620 | นางยุพาพร ศรีเรือง | โรงพยาบาลสกลนคร | สกลนคร | ||||
7 | 153640 | นางทัศนีย์ โยธายุทธ | รพ.นิคมน้ำอูน | สกลนคร | ||||
8 | 153680 | นางสาววิจิตรา เทพพันทา | รพ.วานรนิวาส | สกลนคร | ||||
9 | 153700 | นางสาวขนิษฐา มิกทา | รพร.สว่างแดนดิน | สกลนคร | ||||
10 | 153741 | นายเชิดชัย แสงรักษา | ศูนย์คุ้มครองสิทธิบัตรทอง อ.เจริญศิลป์ จ.สกลนคร | สกลนคร | ||||
11 | 153742 | นายคมกริช เผ่าวงศ์ษา | กลุ่มใจเป็นสุข อ.วานรนิวาส จ.สกลนคร | สกลนคร | ||||
12 | 153743 | นายชินกร ผลบุญ | กลุ่มสว่างจิต อ.สว่างแดนดิน จ.สกลนคร | สกลนคร | ||||
13 | 153744 | นางสุบรรณ จิตรธรรม | กลุ่มสว่างจิต อ.สว่างแดนดิน จ.สกลนคร | สกลนคร | ||||
14 | 153745 | นายเอกชัย ทองอุ่น | กลุ่มอากาศสดใส อ.อากาศอำนวย จ.สกลนคร | สกลนคร | ||||
15 | 153746 | นายพงษ์ติศักดิ์ เหมะธุลิน | กลุ่มวาริชร่วมใจ อ.วาริชภูมิ จ.สกลนคร | สกลนคร | ||||
16 | 153747 | นายประเวียน มีชาติ | กลุ่มวาริชร่วมใจ อ.วาริชภูมิ จ.สกลนคร | สกลนคร | ||||
17 | 153748 | นางสาวจินดา นาดประนิล | กลุ่มฟ้าใส อ.พรรณานิคม จ.สกลนคร | สกลนคร | ||||
18 | 153749 | นายฤกษ์ชัย สอนวงศ์ษา | กลุ่มฟ้าใส อ.พรรณานิคม จ.สกลนคร | กระบี่ | ||||
19 | 153750 | นางสมใจ วรรณพัฒน์ | กลุ่มภูผาเหล็ก อ.ส่องดาว จ.สกลนคร | สกลนคร | ||||
20 | 153751 | นางสาวกรรธิมา วจณะไพบูรณ์ | กลุ่มคำตากล้าร่วมใจ อ.คำตากล้า จ.สกลนคร | สกลนคร | ||||
21 | 153752 | นางสาวเกษแก้ว พุทธเสน | กลุ่มคำตากล้าร่วมใจ อ.คำตากล้า จ.สกลนคร | สกลนคร | ||||
22 | 153754 | นางนัทมล สุขศรี | กลุ่มภูผาเหล็ก อ.ส่องดาว จ.สกลนคร | สกลนคร | ||||
23 | 153755 | นางชนม์ชนก จันทรมหา | โรงพยาบาลพังโคน | สกลนคร | ||||
24 | 153756 | นางติ๋ม คำผาย | รพ.พระอาจารย์แบน ธนากโร | สกลนคร | ||||
25 | 153757 | นายประยูร มีม้วน | กลุ่มสายสัมพันธ์เจริญศิลป์ อ.เจริญศิลป์ จ.สกลนคร | สกลนคร | ||||
26 | 153758 | นางสาวบุณย์ศิริ ชมบาน | กลุ่มบ้านม่วงห่วงใย อ.บ้านม่วง จ.สกลนคร | สกลนคร | ||||
27 | 153759 | นางสาวนันณภัชสรณ์ คำศรีพล | รพ.พระอาจารย์แบน ธนากโร | สกลนคร | ||||
28 | 153780 | นายณรงค์ศักดิ์ สุขะตา | ศูนย์คุ้มครองสิทธิบัตรทอง อ.เจริญศิลป์ จ.สกลนคร | สกลนคร | ||||
29 | 153781 | นายไกรทอง สาริวงศ์ษา | กลุ่มใจเป็นสุข อ.วานรนิวาส จ.สกลนคร | สกลนคร | ||||
30 | 153782 | นางสาวพัชรินทร์ เพื่อนใบลี | กลุ่มอากาศสดใส อ.อากา่ศอำนวย จ.สกลนคร | สกลนคร | ||||
31 | 153800 | นางสันทนา คำเพชร | กลุ่มเพื่่อนโคกสีสุพรรณ อ.โคกสีสุพรรณ จ.สกลนคร | สกลนคร | ||||
32 | 153801 | นางสาวนวลักษณ์ ถิ่นตองโขบ | กลุ่มเพื่อนโคกศรีสุพรรณ อ.โคกสีสุพรรณ จ.สกลนคร | สกลนคร | ||||
33 | 153840 | นายสมพงษ์ สุรินทะ | กลุ่มสายธารน้ำอูน | สกลนคร | ||||
34 | 153860 | นายสิทธิชัย เทศประสิทธิ์ | กลุ่มเพื่อนใจกุสุมาย์ อ.กุสุมาลย์ จ.สกลนคร | สกลนคร | ||||
35 | 153861 | นางสาววิลัยลักษณ์ เลิศล้ำ | กลุ่มเพื่อนใจกุสุมาลย์ อ.กุสุมาลย์ จ.สกลนคร | สกลนคร | ||||
36 | 153862 | นางสาววันรพี สมณช้างเผือก | สปสชเขต8อุดรธานี | อุดรธานี | ||||
37 | 153863 | นางสาวยูริสา แสนหูม | สปสชเขต8 อุดรธานี | อุดรธานี | ||||
38 | 153900 | นางสาวกนกรัตน์ ศรีนา | รพ.อากาศอำนวย | สกลนคร | ||||
39 | 153920 | นางสาวศุภมาศ อุ่นสากล | รพ.อากาศอำนวย | สกลนคร | ||||
40 | 153940 | นายชัชรินทร์ หอมใสย์ | กลุ่มสายสัมพันธ์เจริญศิลป์ อ.เจริญศิลป์ จ.สกลนคร | สกลนคร | ||||
41 | 153960 | นายอาคม นามบุรี | สปสช.เขต 8 อุดรธานี | อุดรธานี | ||||
42 | 153980 | นพ.วุฒิไกร ศักดิ์สุรกานต์ | อปสข.เขต 8 อุดรธานี | อุดรธานี | ||||
43 | 153981 | นายธีระวัฒน์ เจริญชัยรัตนะ | สปสช.เขต 8 อุดรธานี | อุดรธานี | ||||
44 | 153982 | พญอรวรรณ นิมิตวงศ์สกุล | สปสช.เขต 8 อุดรธานี | อุดรธานี | ||||
45 | 153983 | นางภคมณ พัฒน์ชนะ | สปสช.เขต 8 อุดรธานี | อุดรธานี | ||||
46 | 154000 | นางสาวอภิญญา อารยะศิลปธร | สปสช.เขต 8 อุดรธานี | อุดรธานี | ||||
47 | 154001 | นางสาวจิราวรรณ วงษ์จันทร์ | นักบริหารงานหลักประกันสุขภาพแห่งชาติ | อุดรธานี | ||||
48 | 154002 | นางวิภารัตน์ ศิริผลหลาย | สปสช.เขต 8 อุดรธานี | อุดรธานี |